DMI YAELIMISHA JAMII KUHUSU SEKTA YA BAHARI KUPITIA MAONESHO YA HUDUMA ZA MAKTAB...
Oct 30, 2026

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Adolf Mkenda, alisisitiza umuhimu wa kuandika na kuhifadhi historia, utamaduni na maarifa ya Tanzania...

Read More
ELIMU, UWEKEZAJI NA UTEKELEZAJI WA SHERIA NI NGUZO ZA UCHUMI WA BULUU
Oct 06, 2026

Mkuu wa Chuo cha Bahari Dar es Salaam (DMI), Prof. Tumaini Gurumo, amesema Kongamano la Tano la Kimataifa la Uchumi wa Buluu lililofanyika Septemba 7–...

Read More
SEKTA BINAFSI ZICHANGAMKIE FURSA ZA UCHUMI WA BULUU
Oct 05, 2026

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais – Muungano na Mazingira, Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni, ametoa wito kwa Serikali na sekta binafsi kuchan...

Read More
WATAALAMU WA USAFIRISHAJI MUHIMU KUONGEZA USHINDANI WA BIDHAA ZA TANZANIA
Aug 27, 2026

Mkuu wa Chuo cha Bahari Dar es Salaam (DMI), Prof. Tumaini Gurumo, amesema kuongeza wataalamu katika usafirishaji, lojistiki na usimamizi wa mnyororo...

Read More
WAZIRI WA ELIMU ZANZIBAR AIPONGEZA DMI KWA KUANDAA WATAALAMU WENYE UJUZI NA UMAH...
Aug 27, 2026

Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Amali Zanzibar, Mhe. Lela Muhamed Mussa, amekipongeza Chuo cha Bahari Dar es Salaam (DMI) kwa mchango wake katika kuanda...

Read More
DMI YAPOKEA UJUMBE KUTOKA SERIKALI YA SHIRIKISHO LA SOMALIA
Aug 27, 2026

Chuo cha Baharia Dar es Salaam (DMI) tarehe 16 Julai 2026 kilipokea ujumbe kutoka Serikali ya Shirikisho la Somalia uliotembelea Chuo kwa lengo la kuj...

Read More
Wanafunzi wa Uhandisi wa Mafuta na Gesi wa DMI Wafanya Ziara ya Mafunzo katika M...
Jun 30, 2026

Wanafunzi 135 wa mwaka wa nne wa Shahada ya Uhandisi wa Mafuta na Gesi kutoka Chuo cha Bahari Dar es Salaam (DMI) wamefanya ziara ya mafunzo katika Mr...

Read More
USALAMA WA MABAHARIA NA ABIRIA NI KIPAUMBELE KATIKA KUENDELEZA SEKTA YA USAFIRI...
Jun 23, 2026

Katibu Mkuu wa Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Mha. Ali Said Bakar, kwa niaba ya Waziri wa Wizara hiyo Dkt. Khalid Moh...

Read More
Chuo cha Bahari Dar es salaam (DMI) na Chuo Kikuu cha Bahari cha Dalian cha Uchi...
Jun 17, 2026

Chuo cha Bahari Dar es Salaam (DMI) kimesaini makubaliano ya ushirikiano na Chuo Kikuu cha Bahari cha Dalian Maritime University (DMU) cha nchini Chin...

Read More
Watumishi wa DMI Watakiwa Kuendeleza Weledi, Nidhamu na Ubunifu Katika Utumishi...
May 31, 2026

  Mkuu wa Chuo cha Bahari Dar es Salaam (DMI), Profesa Tumaini Gurumo, amewataka watumishi wa umma kutumia taaluma, uzoefu na ubunifu wao katika kuend...

Read More
Wakufunzi na Wahadhiri wa DMI Wanufaika na Mafunzo ya Rigging na Lifting Kupitia...
May 31, 2026

Maafisa kutoka Jeshi la Wanamaji wa Tanzania na Namibia wametembelea chuo cha Bahari Dar es Salaam(DMI) kwa lengo la kujifunza huduma za mafunzo zinaz...

Read More
MAAFISA NA ASKARI KUTOKA JESHI LA WANAMAJI WA TANZANIA NA NAMIBIA WATEMBELEA CHU...
May 31, 2026

Maafisa kutoka Jeshi la Wanamaji wa Tanzania na Namibia wametembelea chuo cha Bahari Dar es Salaam(DMI) kwa lengo la kujifunza huduma za mafunzo zinaz...

Read More