Mkuu wa Chuo
Makamu Mkuu wa Chuo Taaluma,Utafiti na Ushauri
PFA
Mkurugenzi wa Taaluma
Mkurugenzi wa Huduma za Taaluma
Meneja wa Kitengo cha Utafiti, Ushauri na Machapisho
Meneja wa Kitengo cha Huduma za Maktaba
Dean of Students
Meneja wa Kitengo cha Rasilimali Watu na Utawala
Meneja wa Kitengo cha Fedha na Uhasibu
Meneja wa Mipango na Maendeleo
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano na Masoko
Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Mkuu wa Kitengo cha Udhibit Ubora
Head of Legal
Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
Mkuu wa Kitengo cha Usimamizi wa Manunuzi
Start typing to see results.